iptv TVonline Openbeta

iptv TVonline tvonline tv online streaming truevisions broadcast tv on mobile truemusic truesport hd ngc free tv ทีวีออนไลน์ ดูทีวีบนมือถือ ทีวีออนโมบาย ทรูวิชั่นส์ ทรูสปอร์ต ฟรีทีวี 3 5 7 9 MCOT NBT livetv ดูบอลฟรี ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ดูหนังhdออนไลน์

You are not connected. Please login or register

จะดูแบบ full screen มันไม่มีปุ่มปรับหน้าจอครับ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

sonthisak

แบบว่า ดูบนคอมแล้วอยากจะดูแบบเต็มจอ(full screen)
ปกติมันจะมีปุ่มขยายหน้าจอ อยู่มุมล่างขวา แต่ของเวบนี้ไม่มี (ตามรูปแบบ ลูกศรชี้ครับ)
ไม่ทราบว่า จะพอมีวิธีหรือไม่

ขอบคุณครับ

[Only admins are allowed to see this image]

Admin

Admin
Admin

sonthisak พิมพ์ว่า:แบบว่า ดูบนคอมแล้วอยากจะดูแบบเต็มจอ(full screen)
ปกติมันจะมีปุ่มขยายหน้าจอ อยู่มุมล่างขวา แต่ของเวบนี้ไม่มี (ตามรูปแบบ ลูกศรชี้ครับ)
ไม่ทราบว่า จะพอมีวิธีหรือไม่

ขอบคุณครับ

[Only admins are allowed to see this image]

ปกติจะขยายได้นะครับ อาจจะเกิดจากจอใหญ่กว่ากรอบ เป็นช่องไหนบ้างครับช่วยแจ้งอีกทีผมจะปรับแต่งให้ครับ
แก้ปัญหาเบื้องต้นหากมองไม่เห็นปุ่มขยายให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่จอภาพครับ

http://iptv.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]